ราคา 3200000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 38.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 84210.53 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 37
โครงการ Supalai River Resort คอนโดศุภาลัยริเวอร์รีสอร์ท เจริญนคร | ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

TPI
0996235149
2025-02-14 02:31:06.0
เลขที่ประกาศ: 521279
รายละเอียดเพิ่มเติม

ขายคอนโดพร้อมผู้เช่า วิวแม่น้ำ รับค่าเช่า 156,000 บาท/ปี หรือเดือนละ 13,000-15,000 บาท/เดือน yeld 5% โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร SUPALAI RIVER RESORT ห้องพร้อมอยู่ พร้อมปล่อยเช่า เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ วิวแม่น้ำ สระพานพระราม 3 ใกล้ Iconsiam เห็นเทศกาลพลุจากชั้นดาดฟ้า รถไฟฟ้า BTS กรุงธนบุรี ส่วนกลางครบครร ที่จอดรถแบบ FIX 1 ที่จอด ค่าส่วนกลาง 20 / ตร.ม. ปล่อยเช่าได้ทั้งคนไทยและต่างชาติ
.
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท เจริญนคร / SUPALAI RIVER RESORT
ถนนเจริญนคร (ระหว่างซอยเจริญนคร 57 และ 57/1) แขวงสำเหร่ เขตธนบุรี กทม.
.
รายละเอียดห้อง
-Studio 37.58 ตร.ม.
-ชั้น 37
-1 ห้องน้ำ
-แอร์ 1 ตัว
-เคาน์เตอร์ครัว ที่ดูดควัน ไมโครเวฟ อ่างล้างจาน
จุดเด่น
- รับค่าเช่า 156,000/ปี หรือ 13,000/เดือน
- ชั้นสูง ชั้นที่ 37 เห็นวิวแม่น้ำและสระพานพระราม 3 ชัด อากาศถ่ายเท วิวไม่บล็อก
- ใกล้ BTS กรุงธนบุรี
- ที่จอดรถทั้งหมด 102% (FIX ที่จอดรถ 1 ที่)
- Access Card Control
- รปภ. 24 ชม.
.
ขายเพียง 3,200,000 บาทเท่านั้น
.
สนใจติดต่อ
คุณเกิ้ล 083-020-8157
Line ID = @thpropertyinvestor (มี@นำหน้า)

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้